Nígbà tá a bá fẹ́ gé irin tó le bí irin tí kò ní irin, irin tàbí álúmẹ́nì, a nílò àwo yíyà tí wọ́n fi dáyámọ́ǹdì tí Beijing Deyi Diamond Tools Co., Ltd. ṣe fún irin. Wọ́n fi àwọn ohun kan tó dára gan - an ṣe àfọ́kù yìí, wọ́n sì so àwọn àfọ́kù náà mọ́ àfọ́kù náà. Àwọn dáyámọ́ǹdì yìí máa ń le gan-an, wọ́n sì máa ń gẹ́gẹ́ bí ohun tó ṣeyebíye, èyí sì máa ń jẹ́ kí wọ́n lè gé irin lọ́nà tó ṣe kedere, tó sì yára. Yálà o jẹ́ òṣìṣẹ́ oníṣẹ́ irin tó mọ̀ nípa ṣíṣe irin tàbí o jẹ́ ẹni tó ń ṣe iṣẹ́ ilé tó ní í ṣe pẹ̀lú irin, àwo yíyà tá a fi ń ṣe dáyámọ́ǹdì fún irin lè ṣe gbogbo èyí. Ó máa ń pẹ́ títí, kì í sì í gba pé kó o máa fi àwo dídídì náà rọra ṣe, ó sì máa ń jẹ́ kó o lè máa fi àkókò àti owó rẹ ṣòfò. Nítorí pé ó máa ń ṣiṣẹ́ dáadáa, ó lè mú kí iṣẹ́ rẹ mọ́ tónítóní, kó sì máa lọ létòlétò.
Iwe ìtọ́nàwòsílẹ̀ © 2024 ni awọn Beijing Deyi Diamond Àwùjọ orilẹ-èdè